Cửa hàng

  • Dạng bào chế Viên nén
    Thành phần Paracetamol, Clorpheniramin
    Quy cách đóng gói Hộp 25 vỉ x 10 viên
    Hãng sản xuất Công ty cổ phần Dược Hậu Giang
    Nước sản xuất Việt Nam
    Công dụng Điều trị các triệu chứng của cảm cúm như: sốt, nghẹt mũi, sổ mũi, chảy nước mũi, nhức đầu.
    Đối tượng sử dụng Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi
  • Danh mục

    Thuốc trị ho cảm

    Dạng bào chế

    Viên nén

    Quy cách

    Hộp 3 vỉ x 10 viên

    Thành phần

    Loratadine, Dextromethorphan, Guaifenesin

    Chỉ định

    Ho khan

    Chống chỉ định

    Hen phế quản

    Nhà sản xuất

    AMPHARCO U.S.A

    Nước sản xuất

    Việt Nam

    Xuất xứ thương hiệu

    Việt Nam

    Số đăng ký

    VD-24123-16
  • Công dụng Chống đau do co thắt cơ trơn ở đường tiêu hóa như hội chứng ruột kích thích,...
    Thành phần chính Alverin
    Đối tượng sử dụng Người lớn, trẻ em từ 12 tuổi trở lên
    Thương hiệu TV.Pharm (Việt Nam)
    Nhà sản xuất TV.Pharm
    Nơi sản xuất Việt Nam
    Dạng bào chế viên nén tròn
    Cách đóng gói 20 vỉ x 15 viên
  • Danh mục

    Thuốc dạ dày

    Dạng bào chế

    Viên nén bao phim

    Quy cách

    Hộp 6 Vỉ x 10 Viên

    Thành phần

    Alverin citrat

    Nhà sản xuất

    AGIMEXPHARM

    Nước sản xuất

    Việt Nam

    Xuất xứ thương hiệu

    Việt Nam

    Số đăng ký

    VD-31063-18
  • 180,000 đ
    Viên uống Spivital Nutri cung cấp đạm thực vật (chứa đa dạng các acid amin), vitamin và khoáng chất giúp: Chống suy nhược cơ thể, giảm mệt mỏi. Bổ sung dưỡng chất, nâng cao sức đề kháng, tăng cường sức khỏe, ăn ngon, ngủ ngon. Hạn chế lão hóa, giúp làn da khỏe và mịn màng.

    Hotline: 0789629838

    ? Tra cứu số đăng kí từ Cục Quản Lí Dược

    mã số đăng ký sản phẩm: 7285/2019/ĐKSP

  • Danh mục

    Thuốc tim mạch huyết áp

    Dạng bào chế

    Viên nang cứng

    Quy cách

    Hộp 3 Vỉ x 10 Viên

    Thành phần

    Nhà sản xuất

    STELLA

    Nước sản xuất

    Đức

    Xuất xứ thương hiệu

    Việt Nam

    Số đăng ký

    VD-19692-13
  • 99,000 đ

    Danh mục

    Thuốc thần kinh

    Dạng bào chế

    Viên nén

    Quy cách

    Hộp 10 Vỉ x 25 Viên

    Thành phần

    Cinarizin

    Chỉ định

    Nôn/Buồn nôn, Rối loạn tiền đình, Say tàu xe, Rối loạn mê đạo, Hoa mắt chóng mặt, Ù tai, Rung giật nhãn cầu, Phòng đau nửa đầu, Choáng váng, Đau đầu vận mạch, Rối loạn dễ bị kích thích, Khó gần, Mất trí nhớ, Thiếu tập trung, Rối loạn tuần hoàn ngoại biên

    Chống chỉ định

    Dị ứng thuốc

    Nhà sản xuất

    CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRÀ VINH (TV PHARM) - VIỆT NAM

    Nước sản xuất

    Việt Nam

    Xuất xứ thương hiệu

    Việt Nam

    Số đăng ký

    VD-31234-18
  • Dùng để tắm cho trẻ em giúp ngăn ngừa rôm sảy; giúp trẻ có làn da mát, mềm mại, mịn màng.
  • 590,000 đ
    Công dụng chính:
    • Hỗ trợ sụn khớp: Kích thích sản sinh Proteoglycans, Collagen, tăng cường dịch khớp, giúp sụn khớp phục hồi và vận động linh hoạt.
    • Giảm đau và viêm khớp: Ức chế các enzyme phá hủy sụn, giảm viêm sưng và các triệu chứng đau nhức khớp.
    • Phòng ngừa thoái hóa: Ngăn chặn quá trình thoái hóa và lão hóa sụn khớp, đặc biệt ở người lớn tuổi.
    • Bổ sung khoáng chất: Cung cấp Canxi, Phốt pho, Kẽm hỗ trợ xương, răng và sức khỏe mắt, da.
    Hướng Dẫn Sử Dụng: 2-3 viên/ngày Số giấy công bố: 12218/2020/ĐKSP Tên nhà sản xuất: Costar Pharma Laboratory Pty Ltd.
  • 190,000 đ
    Tên nhà sản xuất: Costar Pharma Laboratory Pty Ltd. Số giấy công bố: 12218/2020/ĐKSP

    Hướng Dẫn Sử Dụng  2-3 viên/ngày

    Công dụng chính:
    • Hỗ trợ sụn khớp: Kích thích sản sinh Proteoglycans, Collagen, tăng cường dịch khớp, giúp sụn khớp phục hồi và vận động linh hoạt.
    • Giảm đau và viêm khớp: Ức chế các enzyme phá hủy sụn, giảm viêm sưng và các triệu chứng đau nhức khớp.
    • Phòng ngừa thoái hóa: Ngăn chặn quá trình thoái hóa và lão hóa sụn khớp, đặc biệt ở người lớn tuổi.
    • Bổ sung khoáng chất: Cung cấp Canxi, Phốt pho, Kẽm hỗ trợ xương, răng và sức khỏe mắt, da. 
  • 80,000 đ
    Suspengel là thuốc gì? Thuốc Suspengel được bào chế dưới dạng hỗn dịch uống có chứa các thành phần như sau:
    • Nhôm phosphat 20% gel 0,4g
    • Magnesium hydroxide 30% paste 2,668g tương ứng Magnesium hydroxide 0,8004g.
    • Simethicone 30% emulsion 0,266g tương ứng simethicon 0,08g.
    Ngoài các thành phần chính, trong thuốc Suspengel còn chứa các loại tá dược như: Nipazol, Nipazin, Xanthan gum, Natri saccharin, Sorbitol và tinh dầu bạc hà,.. Theo đó, các thành phần của thuốc có tác dụng như sau:
    • Nhôm phosphat: Hoạt chất này có tác dụng tạo lớp màng nhầy bảo vệ, đồng thời có tác dụng che phủ niêm mạc ở đường tiêu hóa. Lớp màng phân tán mịn, từ đó giúp làm nhanh lành các ổ viêm, vết loét, đồng thời có tác dụng bảo vệ niêm mạc dạ dày.
    • Magnesium hydroxyd: Hoạt chất này có tác dụng giúp trung hòa acid dạ dày và bảo vệ niêm mạc dạ dày.
    • Simethicon: Đây là chất hoạt động bề mặt có tác dụng phá các bọt khí trong dạ dày, nhằm giảm đầy hơi, điều trị chướng bụng.

Đã thêm vào giỏ hàng

0 Scroll
Messenger Messenger
Google Map Google Map
Zalo Zalo
Gọi ngay Gọi ngay