0 Sản phẩm trong giỏ hàng
-
x
Thuốc Acetylcystein 200mg Khapharco tiêu nhầy trong bệnh viêm phế quản, bệnh nhầy nhớt (10 vỉ x 10 viên)
60,000 đ
Số lượng: 1
Thuốc Acetylcystein 200mg Khapharco tiêu nhầy trong bệnh viêm phế quản, bệnh nhầy nhớt (10 vỉ x 10 viên)
60,000 đ
Số lượng: 1
| Dạng bào chế |
Viên sủi
|
| Thành phần | Niacin, Vitamin E, Vitamin B2, Vitamin B1, Vitamin C |
| Quy cách đóng gói | Tuýp 20 Viên |
| Nhà sản xuất |
OPC
|
| Nước sản xuất | Việt Nam |
| Công dụng | Tăng sức đề kháng của cơ thể trong các bệnh cảm cúm, nhiễm độc, nhiễm trùng. Trị suy nhuợc và bồi bổ cơ thể. |
Niacin 16mg
Vitamin E 6mg
Vitamin B2 1,4mg
Vitamin B1 1,4mg
Vitamin C 60mg
Vitamin B6 1,4mg
Vitamin B5 5mg
Acid folic 160mcg
Tá duợc: Acid citric, natri hydrocarbonat, PVP, aspartam, tinh dầu cam…vừa đủ 1 viên.
Giúp bổ sung vitamin cho cơ thể, hỗ trợ bồi bổ sức khỏe, giúp giảm mệt mỏi do thiếu hụt vitamin.
Chú ý: Thực phẩm này không phải là thuốc, không có tác dụng thay thế thuốc chữa bệnh.
Cảnh báo: Không sử dụng nếu mẫn cảm với bất kỳ thành phần nào của thuốc.
Đối tượng sử dụng: Dùng cho người có chế độ dinh dưỡng mất cân đối, người bị rối loạn hấp thu, thiếu hụt vitamin.
Hòa tan viên thuốc trong khoảng 200ml nước đun sôi để nguội. Uống mỗi lần 1 viên. Ngày uống 1-2 lần.
Người trong chế độ ăn kiêng, dùng ít hay không dùng muối natri, cần lưu ý mỗi viên Multivitamin có chứa 280mg natri.
Không dùng cho người sỏi đuờng tiết niệu, người mẫn cảm với bất kỳ thành phần nào của sản phẩm.
Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng.
Bảo quản nơi khô ráo, thoáng mát, nhiệt độ không quá 30oC, tránh ánh sáng trực tiếp.
Đậy nắp kín ngay sau khi sử dụng.
Để xa tầm tay trẻ em.
Bạn phải đăng nhập để gửi đánh giá.
Đã thêm vào giỏ hàng
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.